Lễ chào cờ đầu tháng 10 năm 2023
- Thứ hai - 02/10/2023 23:21
- In ra
- Đóng cửa sổ này
Sáng ngày 02/10/2023, tại sân UBND xã, Quỳnh Liên đã tổ chức nghi thức lễ chào cờ, hát Quốc ca đầu tháng . Dự lễ chào cờ có các đồng chí thường trực, các đồng chí lãnh đạo xã; BTV các tổ chức chính trị- xã hội, công an, quân sự, trưởng các chi hội thôn.
![Lễ chào cờ đầu tháng 10 năm 2023](https://quynhlien.gov.vn/uploads/news/2023_10/z4765698977456_20b206b5f22c5de5eb427449676e9b63.jpg)
Trong không khí trang nghiêm, dưới cờ đảng, cờ Tổ quốc, nghi lễ chào cờ, hát quốc ca được tiến hành trang trọng. Hoạt động được xã duy trì định kỳ và tổ chức trang nghiêm, chu đáo, nhằm góp phần xây dựng công sở văn minh, hiện đại, nhằm giáo dục, nâng cao tinh thần yêu nước và lòng tự hào dân tộc, đồng thời nhắc nhở mọi người tinh thần phụng sự Tổ quốc, phục vụ nhân dân và giữ gìn bản sắc văn hóa dân tộc.
Ngay sau nghi lễ chào cờ, đồng chí Hồ Văn Sơn- ThUV, bí thư Đảng uỷ đã đánh giá một số kết quả nổi bật về phát triển kinh tế - xã hội, an ninh quốc phòng, công tác xây dựng Đảng, chính quyền, Mặt trận tổ quốc và các đoàn thể đã đạt được trong thời gian qua, đồng thời triển khai một số nhiệm vụ trọng tâm trong thời gian tới.
![z4765698971250 9642870cc923f2d564d241c9db7edb03](https://quynhlien.gov.vn/uploads/news/2023_10/z4765698971250_9642870cc923f2d564d241c9db7edb03.jpg)
Thực hiện lễ chào cờ, hát quốc ca trang nghiêm
Ngay sau nghi lễ chào cờ, đồng chí Hồ Văn Sơn- ThUV, bí thư Đảng uỷ đã đánh giá một số kết quả nổi bật về phát triển kinh tế - xã hội, an ninh quốc phòng, công tác xây dựng Đảng, chính quyền, Mặt trận tổ quốc và các đoàn thể đã đạt được trong thời gian qua, đồng thời triển khai một số nhiệm vụ trọng tâm trong thời gian tới.
![z4765698977271 9ab2fb5a06518e1549659b9be352e743](https://quynhlien.gov.vn/uploads/news/2023_10/z4765698977271_9ab2fb5a06518e1549659b9be352e743.jpg)
Đồng chí Hồ Văn Sơn - Bí thư Đảng ủy xã phát biểu